እዚህ ነህ ቤት / ምርቶች / ሊቲየም ባትሪ / የጎልፍ ጋሪ Lifepo4 ባትሪ / ፡ 38.4V 105Ah LiFePO4 ባትሪ ለጎልፍ ጋሪዎች
በመጫን ላይ
አጋራ ለ፡
የፌስቡክ ማጋሪያ ቁልፍ
የትዊተር ማጋሪያ ቁልፍ
የመስመር ማጋሪያ አዝራር
የ wechat ማጋሪያ ቁልፍ
የlinkedin ማጋራት ቁልፍ
pinterest ማጋራት አዝራር
WhatsApp ማጋሪያ አዝራር
ይህን የማጋሪያ ቁልፍ አጋራ
38.4V 105Ah LiFePO4 ባትሪ ለጎልፍ ጋሪዎች
ሞዴል: 38.4V/105AH
ቮልቴጅ: 38.4V
አቅም: 105AH
ልኬት፡ 433*309*245ሚሜ
ተገኝነት
፡ ብዛት
  • 38.4V/105AH
  • UGA ኃይል
> መግለጫ
ሊቲየም-አዮን የጎልፍ ጋሪ ባትሪዎች
በ 36V&51.2V ሊቲየም-አዮን የጎልፍ ጋሪ ባትሪ መፍትሄዎች ላይ ልዩ በማድረግ ፎበርሪያ ባትሪ በገበያ ላይ በጣም አስተማማኝ እና በጣም ኃይለኛ አማራጮችን ይሰጣል። እያንዳንዱ ባትሪ የባትሪ አስተዳደር ሲስተም (BMS) ለሴል ኢንተግሪቲ እና የ LED ቻርጅ አመልካች የቀረውን ልኬት ያሳያል። እነዚህ ባህሪያት የእኛን የሊቲየም-አዮን የጎልፍ ጋሪ ኪት ለእርሳስ-አሲድ ባትሪዎች ቀላል እና ደህንነቱ የተጠበቀ ምትክ ያደርጉታል፣ይህም የጎልፍ ጋሪ ልምድን በአስተማማኝ እና ቀልጣፋ ሃይል ያሳድጋል።
> መግለጫ
አይ።
ንጥል
አጠቃላይ መለኪያ
1
የሕዋስ ሞዴል
105 አ.አ
2
ለነጠላ ሕዋስ መያዣ ቁሳቁስ
የአሉሚኒየም ቅይጥ
3
መደበኛ አቅም (0.3CA)
105 አ
4
ደረጃ የተሰጠው ቮልቴጅ
38.4 ቪ
5
ከፍተኛ.ቻርጅ ቮልቴጅ
43.8 ቪ
6
የተቆረጠ ቮልቴጅ
30 ቪ
7
መደበኛ ክፍያ ወቅታዊ
≤30A
8
የኃይል መሙያ ጊዜ
ወደ 3.5 ሰ
9
ቀጣይነት ያለው ፈሳሽ ፍሰት
10
ከፍተኛ ፍሰት ፍሰት
300A
11
የባትሪ መጠን
≤433*309*245ሚሜ(L*W*H)
12
ጠቅላላ ክብደት (በግምት)
ወደ 38 ኪ.ግ
13
የመሙያ ዘዴ (CC/CV)
ክፍያ
0℃~55℃
መፍሰስ
-20℃~60℃
ማከማቻ
20℃~45℃
25% -65%