நீங்கள் இங்கே இருக்கிறீர்கள்: வீடு / தயாரிப்புகள் / லித்தியம் பேட்டரி / கோல்ஃப் கார்ட் Lifepo4 பேட்டரி / கோல்ஃப் வண்டிகளுக்கான 38.4V 105Ah LiFePO4 பேட்டரி
ஏற்றுகிறது
பகிர்:
பேஸ்புக் பகிர்வு பொத்தான்
ட்விட்டர் பகிர்வு பொத்தான்
வரி பகிர்வு பொத்தான்
wechat பகிர்வு பொத்தான்
இணைக்கப்பட்ட பகிர்வு பொத்தான்
pinterest பகிர்வு பொத்தான்
whatsapp பகிர்வு பொத்தான்
இந்த பகிர்வு பொத்தானை பகிரவும்
கோல்ஃப் வண்டிகளுக்கான 38.4V 105Ah LiFePO4 பேட்டரி
கோல்ஃப் வண்டிகள் மற்றும் சுற்றிப்பார்க்கும் வாகனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த 38.4V 105Ah LiFePO4 பேட்டரி ஒருங்கிணைந்த BMS மற்றும் IP65 பாதுகாப்பைக் கொண்டுள்ளது. 3.5 மணி நேர வேகமான சார்ஜிங் மற்றும் 38 கிலோ எடை குறைவான வடிவமைப்பை வழங்குகிறது, இது வணிக ஓய்வுக் கடற்படைகளுக்கு பராமரிப்பு இல்லாத செயல்திறனை வழங்குகிறது, நம்பகமான சக்தி மற்றும் நீட்டிக்கப்பட்ட சேவை வாழ்க்கையை உறுதி செய்கிறது.
கிடைக்கும்:
அளவு:
  • 38.4V/105AH
  • யுஜிஏ பவர்
36V&51.2V லித்தியம்-அயன் கோல்ஃப் கார்ட் பேட்டரி தீர்வுகளில் நிபுணத்துவம் பெற்ற ஃபோபெரியா பேட்டரி சந்தையில் பாதுகாப்பான மற்றும் சக்திவாய்ந்த மாற்றுகளை வழங்குகிறது. ஒவ்வொரு பேட்டரியும் செல் ஒருமைப்பாட்டிற்கான பேட்டரி மேலாண்மை அமைப்பு (BMS) மற்றும் மீதமுள்ள ஆம்பரேஜைக் காட்ட LED சார்ஜ் காட்டி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இந்த அம்சங்கள் எங்களின் லித்தியம்-அயன் கோல்ஃப் கார்ட் கிட்களை லீட்-ஆசிட் பேட்டரிகளுக்கு எளிதான மற்றும் பாதுகாப்பான மாற்றாக ஆக்குகிறது, இது உங்கள் கோல்ஃப் கார்ட் அனுபவத்தை நம்பகமான மற்றும் திறமையான ஆற்றலுடன் மேம்படுத்துகிறது.
முக்கிய மதிப்பு முன்மொழிவுகள்
உரிமையின் மொத்த செலவை 60% குறைக்கவும்
பூஜ்ஜிய பராமரிப்பு & குறைக்கப்பட்ட வேலையில்லா நேரம்
மேல்நோக்கி செயல்திறனுக்கான 300A உச்ச வெளியேற்றம்
பிளக்-அண்ட்-ப்ளே டிராப்-இன் மாற்றீடு
நிலையான 36V லீட்-அமில பேட்டரி தட்டுகளுக்கு சரியான பொருத்தம். வயரிங் மாற்றங்கள் தேவையில்லாமல் 30 நிமிடங்களில் அல்லது அதற்கும் குறைவாக நிறுவல் முடிவடைகிறது.
IP65 அனைத்து வானிலை பாதுகாப்பு
தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள்
அளவுரு
விவரக்குறிப்பு
மாதிரி
38.4V/105AH
பிராண்ட்
யுஜிஏ பவர்
செல் வேதியியல்
தரம் A Prismatic LiFePO4
செல் உறை
அலுமினியம் அலாய்
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம்
38.4V
அதிகபட்ச மின்னழுத்தம்
43.8V
கட்-ஆஃப் மின்னழுத்தம்
30V
நிலையான திறன் (0.3C)
105Ah
நிலையான கட்டண மின்னோட்டம்
≤30A
தொடர்ச்சியான வெளியேற்ற மின்னோட்டம்
105A
உச்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம்
300A (5 வினாடிகள்)
சுழற்சி வாழ்க்கை (80% DOD)
4000+ சுழற்சிகள்
பரிமாணங்கள் (L×W×H)
433×309×245 மிமீ
எடை
-38 கிலோ
ஐபி மதிப்பீடு
IP65
கட்டணம் செலுத்தும் முறை
CC/CV
சேமிப்பு நிலை
20-45°C, 25%-65% SOC
சான்றிதழ்கள்
CE, UL, UN38.3, RoHS
முக்கிய தொழில்நுட்ப அம்சங்கள்
நிகழ்நேர செல் கண்காணிப்புடன் கூடிய அறிவார்ந்த BMS
ஸ்மார்ட் LED சார்ஜ் காட்டி
தொழில் பயன்பாடுகள்
சுற்றுலா பேருந்துகள் : 300A உச்ச மின்னோட்டம் மலைப்பாங்கான சுற்றுலா வழித்தடங்களில் சீரான வேகத்தை ஆதரிக்கிறது. IP65 மதிப்பீடு மாறுபட்ட வானிலை நிலைகளைத் தாங்கும்.
உத்தரவாதம் & உலகளாவிய ஆதரவு
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
இந்த 38.4V LiFePO4 பேட்டரி 36V லீட்-அமில பேட்டரிகளுக்கு நேரடி மாற்றாக உள்ளதா?
ஆம். இந்த 38.4V 105Ah LiFePO4 கோல்ஃப் கார்ட் பேட்டரி நிலையான 36V லீட்-அமில பேட்டரி தட்டுக்களுக்கு பொருந்துகிறது. நிறுவலுக்கு வயரிங் மாற்றங்கள் தேவையில்லை.