คุณอยู่ที่นี่: บ้าน / สินค้า / แบตเตอรี่ลิเธียม / แบตเตอรี่รถกอล์ฟ Lifepo4 / แบตเตอรี่ LiFePO4 38.4V 105Ah สำหรับรถกอล์ฟ
กำลังโหลด
แบ่งปันไปที่:
ปุ่มแชร์เฟสบุ๊ค
ปุ่มแชร์ทวิตเตอร์
ปุ่มแชร์ไลน์
ปุ่มแชร์วีแชท
ปุ่มแชร์ของ LinkedIn
ปุ่มแชร์ Pinterest
ปุ่มแชร์ Whatsapp
แชร์ปุ่มแชร์นี้
แบตเตอรี่ LiFePO4 38.4V 105Ah สำหรับรถกอล์ฟ
แบตเตอรี่ LiFePO4 ขนาด 38.4V 105Ah ออกแบบมาสำหรับรถกอล์ฟและรถท่องเที่ยว มีการป้องกัน BMS และ IP65 ในตัว ด้วยการชาร์จที่รวดเร็ว 3.5 ชั่วโมง และการออกแบบให้มีน้ำหนักเบา 38 กก. จึงมอบประสิทธิภาพที่ไม่ต้องบำรุงรักษาสำหรับกลุ่มยานพาหนะเพื่อการพักผ่อนเชิงพาณิชย์ ทำให้มั่นใจได้ถึงพลังงานที่เชื่อถือได้และอายุการใช้งานที่ยาวนานขึ้น
มีจำหน่าย:
จำนวน:
  • 38.4V/105AH
  • ยูจีเอ พาวเวอร์
ด้วยความเชี่ยวชาญในโซลูชันแบตเตอรี่รถกอล์ฟลิเธียมไอออน 36V และ 51.2V Foberria Battery มอบทางเลือกที่ปลอดภัยและทรงพลังที่สุดในตลาด แบตเตอรี่แต่ละก้อนมาพร้อมกับระบบจัดการแบตเตอรี่ (BMS) เพื่อความสมบูรณ์ของเซลล์ และไฟ LED แสดงสถานะการชาร์จเพื่อแสดงกระแสไฟที่เหลืออยู่ คุณสมบัติเหล่านี้ทำให้ชุดรถกอล์ฟลิเธียมไอออนของเราเปลี่ยนแบตเตอรี่กรดตะกั่วได้ง่ายและปลอดภัย ยกระดับประสบการณ์การใช้รถกอล์ฟของคุณด้วยกำลังที่เชื่อถือได้และมีประสิทธิภาพ
ข้อเสนอคุณค่าหลัก
ลดต้นทุนรวมในการเป็นเจ้าของลง 60%
ไม่ต้องบำรุงรักษาและลดการหยุดทำงาน
การคายประจุสูงสุด 300A เพื่อประสิทธิภาพการขึ้นเนิน
การเปลี่ยนแบบดรอปอินแบบ Plug-and-Play
พอดีกับถาดแบตเตอรี่ตะกั่วกรดมาตรฐาน 36V การติดตั้งเสร็จสิ้นภายใน 30 นาทีหรือน้อยกว่า โดยไม่ต้องดัดแปลงสายไฟ
IP65 การป้องกันทุกสภาพอากาศ
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
พารามิเตอร์
ข้อมูลจำเพาะ
แบบอย่าง
38.4V/105AH
ยี่ห้อ
ยูจีเอ พาวเวอร์
เคมีของเซลล์
LiFePO4 แบบแท่งปริซึมเกรด A
ปลอกเซลล์
อลูมิเนียมอัลลอยด์
แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ
38.4V
แรงดันชาร์จสูงสุด
43.8V
แรงดันไฟตัด
30V
ความจุมาตรฐาน (0.3C)
105อา
กระแสไฟชาร์จมาตรฐาน
≤30A
กระแสคายประจุอย่างต่อเนื่อง
105เอ
กระแสคายประจุสูงสุด
300A (5 วินาที)
วงจรชีวิต (80% DOD)
4,000+ รอบ
ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง)
433×309×245 มม
น้ำหนัก
-38 กก
ระดับ IP
IP65
วิธีการชาร์จ
ซีซี/ซีวี
สภาพการเก็บรักษา
20-45°C, 25%-65% SOC
การรับรอง
CE, UL, UN38.3, RoHS
คุณสมบัติทางเทคโนโลยีที่สำคัญ
BMS อัจฉริยะพร้อมการตรวจสอบเซลล์แบบเรียลไทม์
ไฟ LED แสดงการชาร์จอัจฉริยะ
การใช้งานในอุตสาหกรรม
รถบัสนำเที่ยว : กระแสสูงสุด 300A รองรับการเร่งความเร็วอย่างราบรื่นบนเส้นทางท่องเที่ยวที่เป็นเนินเขา ระดับ IP65 ทนทานต่อสภาพอากาศที่เปลี่ยนแปลงได้
ยานพาหนะอเนกประสงค์ : ให้พลังงานที่สม่ำเสมอสำหรับงานดูแลภาคพื้นดินและบำรุงรักษาในอุณหภูมิที่สูงมาก
การรับประกันและการสนับสนุนทั่วโลก
การรับประกันแบบจำกัดเงื่อนไข 10 ปีครอบคลุมข้อบกพร่องในด้านวัสดุและฝีมือการผลิตนับจากวันที่ซื้อ
คลังสินค้าในสหรัฐอเมริกา เยอรมนี และจีนรับประกันการจัดส่งภายใน 3-7 วันทำการสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก
คำถามที่พบบ่อย
แบตเตอรี่ LiFePO4 38.4V นี้ใช้ทดแทนแบตเตอรี่ตะกั่วกรด 36V ได้โดยตรงหรือไม่
ใช่. แบตเตอรี่รถกอล์ฟ LiFePO4 ขนาด 38.4V 105Ah นี้เหมาะกับถาดแบตเตอรี่ตะกั่วกรดมาตรฐาน 36V ไม่จำเป็นต้องดัดแปลงสายไฟในการติดตั้ง