คุณอยู่ที่นี่: บ้าน / สินค้า / แบตเตอรี่ลิเธียม / แบตเตอรี่รถกอล์ฟ Lifepo4 / แบตเตอรี่ LiFePO4 51.2V 105Ah สำหรับเปลี่ยนรถกอล์ฟ
กำลังโหลด
แบ่งปันไปที่:
ปุ่มแชร์เฟสบุ๊ค
ปุ่มแชร์ทวิตเตอร์
ปุ่มแชร์ไลน์
ปุ่มแชร์วีแชท
ปุ่มแชร์ของ LinkedIn
ปุ่มแชร์ Pinterest
ปุ่มแชร์ Whatsapp
แชร์ปุ่มแชร์นี้
แบตเตอรี่ LiFePO4 51.2V 105Ah การเปลี่ยนรถกอล์ฟ
รุ่น: 51.2V/105AH
แรงดันไฟฟ้า: 51.2V
ความจุ: 105AH
น้ำหนัก:49กก
ขนาด: 509*309*245 มม.
มีจำหน่าย:
จำนวน:
  • 51.2V/105AH
  • ยูจีเอ พาวเวอร์
คุณสามารถเปลี่ยนแบตเตอรี่ปกติด้วยแบตเตอรี่ลิเธียมในรถกอล์ฟได้หรือไม่
การเปลี่ยนแบตเตอรี่ตะกั่วกรดด้วยแบตเตอรี่ลิเธียม:
  1. โซลูชั่นดรอปอิน :
  2. สเปเซอร์แบตเตอรี่ :
  3. ความเข้ากันได้ :
    • ตรวจสอบให้แน่ใจว่าแรงดันไฟฟ้าและความจุของแบตเตอรี่ลิเธียมตรงกับข้อกำหนดของรถกอล์ฟของคุณ รถกอล์ฟส่วนใหญ่ใช้ระบบ 36V หรือ 48V ดังนั้นคุณจะต้องซื้อแบตเตอรี่ลิเธียมที่ให้แรงดันไฟฟ้าที่ถูกต้อง
  4. ความเข้ากันได้ของเครื่องชาร์จ :
  5. การติดตั้ง :
  6. ระบบการจัดการแบตเตอรี่ (BMS) :
> ข้อมูลจำเพาะ
เลขที่.
รายการ
พารามิเตอร์ทั่วไป
1
วัสดุปลอกสำหรับเซลล์เดียว
อลูมิเนียมอัลลอยด์
2
ความจุมาตรฐาน (0.3CA)
105อา
3
แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ
51.2V
4
แม็กซ์ แรงดันไฟฟ้าชาร์จ
58.4V
5
แรงดันไฟฟ้าตัด
40V
6
กระแสไฟชาร์จมาตรฐาน
≤30A
7
เวลาชาร์จ
ประมาณ 3.5 ชม
8
กระแสจำหน่ายอย่างต่อเนื่อง
105เอ
9
กระแสคายประจุสูงสุด
300A