Uko hapa: Nyumbani / Bidhaa / Betri ya Lithium / Betri ya Lifepo4 ya Gari la Gofu / Batri ya LiFePO4 51.2V 105Ah ya Mkokoteni wa Gofu
kupakia
Shiriki kwa:
kitufe cha kushiriki facebook
kitufe cha kushiriki twitter
kitufe cha kushiriki mstari
kitufe cha kushiriki wechat
kitufe cha kushiriki kilichounganishwa
kitufe cha kushiriki pinterest
kitufe cha kushiriki whatsapp
Shiriki kitufe hiki cha kushiriki
LiFePO4 Betri 51.2V 105Ah Gofu Cart Replacement
Mfano: 51.2V/105AH
Voltage: 51.2V
Uwezo: 105AH
Uzito: 49kg
Kipimo: 509*309*245mm
Upatikanaji:
Kiasi:
  • 51.2V/105AH
  • UGA NGUVU
Je, unaweza kubadilisha betri za kawaida na betri za lithiamu kwenye mkokoteni wa gofu?
Kubadilisha Betri za Asidi ya risasi na Betri za Lithium:
  1. Suluhisho za Kuacha :
  2. Nafasi za Betri :
  3. Utangamano :
    • Hakikisha kuwa voltage na uwezo wa betri za lithiamu zinalingana na mahitaji ya rukwama yako ya gofu. Mikokoteni mingi ya gofu hutumia mfumo wa 36V au 48V, kwa hivyo utahitaji kununua betri za lithiamu zinazotoa volti sahihi.
  4. Utangamano wa Chaja :
  5. Usakinishaji :
  6. Mfumo wa Kudhibiti Betri (BMS) :
> Vipimo
HAPANA.
Kipengee
Kigezo cha Jumla
1
Nyenzo ya casing kwa seli moja
Aloi ya alumini
2
Uwezo wa kawaida (0.3CA)
105Ah
3
Ilipimwa voltage
51.2V
4
Kiwango cha juu cha voltage
58.4V
5
Voltage iliyokatwa
40V
6
Kiwango cha sasa cha malipo
≤30A
7
Muda wa malipo
Takriban 3.5 h
8
Mkondo wa kutokwa unaoendelea
105A
9
Utoaji wa kilele wa sasa
300A
10
Kipimo cha betri
≤509*309*245mm(L*W*H)