நீங்கள் இங்கே இருக்கிறீர்கள்: வீடு / தயாரிப்புகள் / லித்தியம் பேட்டரி / கோல்ஃப் கார்ட் Lifepo4 பேட்டரி / LiFePO4 பேட்டரி 51.2V 105Ah கோல்ஃப் கார்ட் மாற்று
ஏற்றுகிறது
பகிர்:
பேஸ்புக் பகிர்வு பொத்தான்
ட்விட்டர் பகிர்வு பொத்தான்
வரி பகிர்வு பொத்தான்
wechat பகிர்வு பொத்தான்
இணைக்கப்பட்ட பகிர்வு பொத்தான்
pinterest பகிர்வு பொத்தான்
whatsapp பகிர்வு பொத்தான்
இந்த பகிர்வு பொத்தானை பகிரவும்
LiFePO4 பேட்டரி 51.2V 105Ah கோல்ஃப் கார்ட் மாற்று
மாடல்: 51.2V/105AH
மின்னழுத்தம்: 51.2V
திறன்: 105AH
எடை: 49 கிலோ
பரிமாணம்: 509*309*245மிமீ
கிடைக்கும்:
அளவு:
  • 51.2V/105AH
  • யுஜிஏ பவர்
கோல்ஃப் வண்டியில் உள்ள வழக்கமான பேட்டரிகளை லித்தியம் பேட்டரிகளுடன் மாற்ற முடியுமா?
லீட்-ஆசிட் பேட்டரிகளை லித்தியம் பேட்டரிகளுடன் மாற்றுதல்:
  1. டிராப்-இன் தீர்வுகள் :
  2. பேட்டரி ஸ்பேசர்கள் :
  3. இணக்கத்தன்மை :
    • லித்தியம் பேட்டரிகளின் மின்னழுத்தம் மற்றும் திறன் உங்கள் கோல்ஃப் வண்டியின் தேவைகளுடன் பொருந்துகிறது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். பெரும்பாலான கோல்ஃப் வண்டிகள் 36V அல்லது 48V அமைப்பைப் பயன்படுத்துகின்றன, எனவே சரியான மின்னழுத்தத்தை வழங்கும் லித்தியம் பேட்டரிகளை நீங்கள் வாங்க வேண்டும்.
  4. சார்ஜர் இணக்கத்தன்மை :
  5. நிறுவல் :
  6. பேட்டரி மேலாண்மை அமைப்பு (BMS) :
> விவரக்குறிப்பு
எண்
பொருள்
பொது அளவுரு
1
ஒற்றை கலத்திற்கான உறை பொருள்
அலுமினியம் கலவை
2
நிலையான திறன் (0.3CA)
105Ah
3
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம்
51.2V
4
அதிகபட்ச மின்னழுத்தம்
58.4V
5
கட்-ஆஃப் மின்னழுத்தம்
40V
6
நிலையான சார்ஜ் மின்னோட்டம்
≤30A
7
சார்ஜ் நேரம்
சுமார் 3.5 மணி
8
தொடர்ச்சியான வெளியேற்ற மின்னோட்டம்
105A
9
உச்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம்
300A
10
பேட்டரி அளவு
≤509*309*245mm(L*W*H)