48V10DB420
FOBERRIA
Betri ya forklift ya asidi ya risasi ya 48V 10DB420 ni betri ya kuvuta neli iliyotengenezwa chini ya vipimo vya sekta ya KE. Imetengenezwa na FOBERRIA, kitengo hiki cha nguvu kimeundwa kwa ajili ya vifaa vya kushughulikia nyenzo na meli za magari ya viwanda. Muundo huu unachukua mchanganyiko wa seli kumi za 2V moja, na viwango vya uzalishaji vilivyounganishwa kulingana na ukubwa wa kawaida wa mkusanyiko wa forklift ya umeme. Kwa timu za manunuzi ya viwandani na timu za matengenezo ya vifaa, betri hii hutoa suluhisho la nguvu ya matumizi ya chini na mizunguko ya kuchaji inayoweza kufikiwa na vipimo vilivyosanifishwa vya usakinishaji. Malighafi zote zinatii kanuni za kuchakata tena viwandani ili kupunguza pato la kaboni wakati wa uendeshaji wa kifaa.
Ikilinganishwa na betri za jadi za asidi ya risasi za sahani ya kiwango sawa, betri hii ya 10DB420 huboresha usambazaji wa nyenzo amilifu wa ndani. Uwezo uliokadiriwa wa 420Ah hudumisha pato thabiti chini ya hali ya juu ya kazi, ambayo inakidhi mahitaji ya sasa ya papo hapo ya forklift kuanzia na kupanda. Kipimo cha seli moja ni 173 × 158 × 322 × 348mm, na muundo wa saizi isiyobadilika hurahisisha mkusanyiko wa vifaa na kazi ya baadaye ya disassembly.
Kipengee cha Parameta |
Data Maalum |
|---|---|
Mfano wa Bidhaa |
48V10DB420 |
Majina ya Voltage |
48V |
Uwezo uliokadiriwa |
420Ah |
Ukubwa wa Seli Moja |
173×158×322×348mm |